ข้อมูลบุคลากรทั้งหมด

จำแนกตามเพศ
เพศ
จำนวน

• ชาย
25

• หญิง
27

รวม
52


จำแนกตามระดับการศึกษา
ระดับการศึกษา
จำนวน

• ปริญญาโทหรือเทียบเท่า
3

• ปริญญาตรีหรือเทียบเท่า
34

• ประกาศนียบัตรวิชาชีพชั้นสูง (ปวส.)
3

• ประถมศึกษา
1

• ไม่ระบุ
11


จำแนกตามแผนกและหน่วยงาน
แผนกและหน่วยงาน
จำนวน

• ผู้บริหารสถานศึกษา

• ผู้อำนวยการสถานศึกษา
1

• ฝ่ายวิชาการ
1

• ฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ
1

• ฝ่ายบริหารทรัพยากร
1

• ฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียนนักศึกษา
1

• แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
7

• แผนกวิชาการบัญชี
4

• แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
7

• แผนกวิชายานยนต์
5

• แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน
4

• แผนกวิชาเครื่องมือกลและซ่อมบำรุง
5

• แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
5

• งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ)
3

• งานประชาสัมพันธ์
2

• งานบุคลากร
3

• งานการเงิน
3

• งานบัญชี
2

• งานพัสดุ
5

• งานอาคารสถานที่
8

• งานวิทยบริการและห้องสมุด(ห้องสมุด)
1

• งานวางแผนและงบประมาณ
1

• งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ
3

• งานความร่วมมือ
3

• งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
5

• งานส่งเสริมผลิตผลการค้าและประกอบธุรกิจ
2

• งานปกครอง
10

• งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
8

• งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
2

• งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา
2

• งานครูที่ปรึกษา
1

• งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
5

• งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
3

• งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
2

• งานทะเบียน
4

• งานวัดผลและประเมินผล
3

• งานสื่อการเรียนการสอน
2

• งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
2

• งานอาคารสถานที่(นักการภารโรง)
4

• งานอาคารสถานที่(ยาม)
1

• ผู้ดูแลระบบหลัก
3




นางสาวสุดคนึง แก้ววี
ผู้อำนวยการ ผู้อำนวยการสถานศึกษา





นายรังสันต์ นุสติ
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายวิชาการ





นางสาวเกศรินทร์ ศรีจานเหนือ
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นางสาวปราณี ธูปบูชา
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาการบัญชี



นางชนัญชิดา อินทร์สุ่ม
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ



นายนิรุต ปรีดาศักดิ์
หัวหน้าแผนก แผนกวิชายานยนต์



นายสมชาย ฉัตรโพธิ์
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน



นายวณิชโรจน์ สิงห์สุริยะ
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาเครื่องมือกลและซ่อมบำรุง



นายประสิทธิ์ พรหมมินทร์
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง





นางสาวจีรวรรณ จันทร์ศิริ
หัวหน้างาน งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ)



นางสาวทุเรียน พรมมา
หัวหน้างาน งานประชาสัมพันธ์



นางวลัยพร หอมทรัพย์
หัวหน้างาน งานการเงิน



นางชนิดาพา ปิ่นม่วง
หัวหน้างาน งานบัญชี



นางสาวสุกัญญา ลาเพ็ชร์
หัวหน้างาน งานวิทยบริการและห้องสมุด(ห้องสมุด)



นางสาวอรสา คำเอียม
หัวหน้างาน งานวางแผนและงบประมาณ



นายสงคราม โฉมศรี
หัวหน้างาน งานความร่วมมือ



นายอาณัติ โกสิงห์
หัวหน้างาน งานส่งเสริมผลิตผลการค้าและประกอบธุรกิจ



นายยอดรัก ใจประเสริฐ
หัวหน้างาน งานปกครอง



นายอดิเรก สุ่มแสนหาญ
หัวหน้างาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา



นายธนา มหาการะเกตุ
หัวหน้างาน งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา



นายปัญญา จันทร์เงิน
หัวหน้างาน งานทะเบียน



นายนิพนธ์ จริยาคุณา
หัวหน้างาน งานสื่อการเรียนการสอน



นางปราวินีย์ อ้อยฉิมพลี
หัวหน้างาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี





นายทศพล กาวิชัย
ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ



นายไพศาล อ่อนสกุล
ครูประจำ แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน





นางสาวประภาพร นาคพงษ์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



Sonam Lhazom
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นางสาวนุชนารถ พุ่มนาค
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นางสาวเดือนเพ็ญ เรื่อศรีจันทร์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นางสาวหรรษา ดวงสุดา
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการบัญชี



นายปรเมษฐ์ นิธากร
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ



นายชรินทร์ กระจ่างถิ่น
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชายานยนต์



นายเป็นหนึ่ง นุ่มทอง
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชายานยนต์



นายชัยชนะ กำเนิดผล
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน



นายธนศักดิ์ ปิ่นมณี
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเครื่องมือกลและซ่อมบำรุง



นายเฉลิมพล แต่งรูป
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเครื่องมือกลและซ่อมบำรุง



นายสมมาตร นามดี
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นายพงษ์ทิพย์ บุญมาปะ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง





ประวีณา รักพงษ์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่(นักการภารโรง)



นายวิเชียร ถ้วนถี่
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่(นักการภารโรง)



นายทองม้วน พระพิจิตร
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่(นักการภารโรง)



นางสมหมาย มงคล
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่(นักการภารโรง)



นายไชยา เขม้นเขตการ
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่(ยาม)





นางสาววรรณาภา ยิ้มจู
เจ้าหน้าที่ งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ)



นางสาวสุพัตรา อรมัย
เจ้าหน้าที่ งานการเงิน



นางสาวกาญจนา ปิ่นงาม
เจ้าหน้าที่ งานบัญชี



นางสาวอัมภวัลย์ นฤหาย
เจ้าหน้าที่ งานพัสดุ



ปรานอม เฮงตระกูลจินดา
เจ้าหน้าที่ งานพัสดุ



นางสาวณฐพร จันทร์ทน
เจ้าหน้าที่ งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา



นางสาวดารารัตน์ รักพงษ์
เจ้าหน้าที่ งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน



นางสาวนุชนาถ ปั่นยวง
เจ้าหน้าที่ งานทะเบียน





นางสาวจิราวดี เขาแก้ว
พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ